Content-Length: 71109 | pFad | https://ha.wikipedia.org/wiki/Felix_Nmecha

Felix Nmecha - Wikipedia Jump to content

Felix Nmecha

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Felix Nmecha
Rayuwa
Cikakken suna mohamed amine ziani
Haihuwa Hamburg, 10 Oktoba 2000 (24 shekaru)
ƙasa Jamus
Harshen uwa Jamusanci
Ƴan uwa
Ahali Lukas Nmecha (mul) Fassara
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Manchester City F.C.-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 1.9 m
Felix Nmecha a cikin filin wasa yayin gwabzawa
Felix Nmecha

Felix Kalu Nmecha (an haife shi 10 ga Oktoba 2000) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Jamus wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na ƙungiyar Bundesliga Borussia Dortmund da kuma ƙungiyar ƙasar Jamus.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.










ApplySandwichStrip

pFad - (p)hone/(F)rame/(a)nonymizer/(d)eclutterfier!      Saves Data!


--- a PPN by Garber Painting Akron. With Image Size Reduction included!

Fetched URL: https://ha.wikipedia.org/wiki/Felix_Nmecha

Alternative Proxies:

Alternative Proxy

pFad Proxy

pFad v3 Proxy

pFad v4 Proxy