Content-Length: 88828 | pFad | https://ha.wikipedia.org/wiki/Mai_buga_tsakiya

Mai buga tsakiya - Wikipedia Jump to content

Mai buga tsakiya

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mai buga tsakiya
association football position (en) Fassara
Bayanai
Ƙaramin ɓangare na ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Wasa ƙwallon ƙafa
Yadda ake kira namiji Mëttelfeldspiller da saugas
gutbin yan tsakiya a kwallo

Mai buga wasan tsakiya a matakin Ƙwallon ƙafa, wanda yake tsayawa a tsakiya domin sarrafa kwallo, ko kwace kwallo, ko kuma taimaka ma ataka domin cin kwallo.









ApplySandwichStrip

pFad - (p)hone/(F)rame/(a)nonymizer/(d)eclutterfier!      Saves Data!


--- a PPN by Garber Painting Akron. With Image Size Reduction included!

Fetched URL: https://ha.wikipedia.org/wiki/Mai_buga_tsakiya

Alternative Proxies:

Alternative Proxy

pFad Proxy

pFad v3 Proxy

pFad v4 Proxy