Jump to content

Nwankwo Kanu

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Nwankwo Kanu
UNICEF Goodwill Ambassador (en) Fassara

Rayuwa
Haihuwa Owerri, 1 ga Augusta, 1976 (48 shekaru)
ƙasa Najeriya
Harshen uwa Turanci
Ƴan uwa
Abokiyar zama Amara Kanu Nwankwo  (2004 -
Ahali Christopher Kanu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Heartland F.C. (en) Fassara1992-19932515
  kungiyan kwllon kafa ta yan shieka ta 171993-199365
AFC Ajax (en) Fassara1993-19965425
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar ta Najeriya1994-20118712
  kungiyan kallon kafan najeriya na yan kasa da shekara 231996-199663
  Inter Milan (en) Fassara1996-1999121
Arsenal FC1999-200411930
West Bromwich Albion F.C. (en) Fassara2004-2006589
Portsmouth F.C. (en) Fassara2006-201214120
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 90 kg
Tsayi 197 cm
Employers UNICEF
Kyaututtuka
Nwankwo Kanu a cikin ƙungiyar kwallon kafa ta Portsmouth, a shekara ta 2007.

Nwankwo Kanu OON (An haife shi a ranar 1 ga watan Augusta shekara ta 1976 Owerri), Shahararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya.

Nwankwo Kanu ya buga wasan ƙwallon ƙafa :

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
pFad - Phonifier reborn

Pfad - The Proxy pFad of © 2024 Garber Painting. All rights reserved.

Note: This service is not intended for secure transactions such as banking, social media, email, or purchasing. Use at your own risk. We assume no liability whatsoever for broken pages.


Alternative Proxies:

Alternative Proxy

pFad Proxy

pFad v3 Proxy

pFad v4 Proxy