Jump to content

Adamu Maulana

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Adamu Maulana
Rayuwa
Haihuwa Surabaya, 26 ga Maris, 1997 (27 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Persebaya Surabaya (en) Fassara-
 

Adam Maulana (an haife shi a ranan 26 ga watan Maris shekarar 1997) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Persiraja Banda Aceh .

Persebaya Surabaya

  • Laliga 2 : 2017

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
pFad - Phonifier reborn

Pfad - The Proxy pFad of © 2024 Garber Painting. All rights reserved.

Note: This service is not intended for secure transactions such as banking, social media, email, or purchasing. Use at your own risk. We assume no liability whatsoever for broken pages.


Alternative Proxies:

Alternative Proxy

pFad Proxy

pFad v3 Proxy

pFad v4 Proxy