Jump to content

Stain Davie

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Stain Davie
Rayuwa
Haihuwa Malawi, 1997 (26/27 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
stain davie

Stain Davie (an haife shi 23 Satumba 1997) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Malawi wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga ƙungiyar Silver Strikers na Malawi, da kuma ƙungiyar ƙasa ta Malawi.

Davie ya fara aikinsa da kulob ɗin TN Stars FC, kafin ya koma Mozambique a kulob ɗin Vilankulo a watan Afrilun 2019.[1] Ya koma TN Stars, kafin ya sake komawa zuwa Silver Strikers a ranar 23 ga watan Fabrairu 2020.[2]

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Davie yana cikin tawagar Malawi a gasar cin kofin Afrika na shekarar 2021. [3] Ya yi wasan sa na farko a Malawi a gasar a wasan kwata fainal da ci 2–1 a hannun Morocco a ranar 25 ga watan Janairu 2022. [4]

  1. Kabango, Bobby (2019-03-04). "Wadabwa, Davie seal Mozambique deals" . The Nation Online (in Latin). Retrieved 2022-01-27.
  2. Maona, Benjamin. "Silver sign TN Star's Stain Davie" . Kulinji.
  3. "Malawi defeat Comoros in a friendly, unveil final TotalEnergies AFCON squad" . Confederation of African Football . 1 January 2022.
  4. Strack-Zimmermann, Benjamin. "Morocco vs. Malawi" . www.national-football-teams.com .

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
pFad - Phonifier reborn

Pfad - The Proxy pFad of © 2024 Garber Painting. All rights reserved.

Note: This service is not intended for secure transactions such as banking, social media, email, or purchasing. Use at your own risk. We assume no liability whatsoever for broken pages.


Alternative Proxies:

Alternative Proxy

pFad Proxy

pFad v3 Proxy

pFad v4 Proxy